IndexĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi Người gửi Thời gian
Hội thảo Du học ĐH James Cook Singapore tháng 11-2014 trangduhocvip Tue Oct 21, 2014 3:40 pm
Hội thảo Du học ĐH James Cook Singapore tháng 11-2014 trangduhocvip Tue Oct 21, 2014 2:54 pm
Hội thảo Du học Úc 2014 - Đại học James Cook Brisbane trangduhocvip Tue Aug 05, 2014 3:00 pm
Samsung Galaxy Tab 4 7.0 có giá 6 triệu đồng tại Việt Nam banmaylamkem Thu Jul 31, 2014 3:43 pm
Giới thiệu về Chương trình du học Nhật Bản vừa học vừa làm 2014 banmaylamkem Thu Jul 31, 2014 3:26 pm
Hội thảo Du học ngành kép tại Đại học James Cook Singapore trangduhocvip Mon Jul 28, 2014 8:39 am
Hội thảo ĐH James Cook Singapore kết nối du học Singapore và Úc trangduhocvip Mon Jul 28, 2014 8:38 am
Hội thảo: Du học với tương lai tươi sáng tại Học viện MDIS Singapore trangduhocvip Mon Jul 14, 2014 8:41 am
Tuyển sinh du học Nhật Bản 2015 đợt nhập học tháng 1 vietsse19 Sat Jul 12, 2014 10:09 am
Phỏng vấn học bổng-Đại học La Trobe Úc 2014 trangduhocvip Wed Jul 09, 2014 8:37 am
Hội thảo du học Úc, chi phí thấp tại Học viện IIBIT trangduhocvip Thu Jul 03, 2014 9:51 am
Du học Nhật Bản vừa học vừa làm 2014 vietsse19 Mon Jun 02, 2014 3:23 pm
Hội thảo du học Trường đại học James Cook Singapore trangduhocvip Fri May 09, 2014 10:15 am
Du học Nhật Bản Tuyển sinh kỳ nhập học tháng 10.2014 vietsse19 Tue Apr 29, 2014 10:16 am
Tuyển sinh du học Nhật Bản 2014 đợt nhập học tháng 10 vietsse19 Fri Mar 21, 2014 9:18 am


 

 Thành viên mới điểm danh và chém gió nào !!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp




Gia nhập : 01/01/1970
Điểm đóng góp : 0
Con vật yêu thích: :
Mức độ vi phạm diễn đàn: :
0 / 1000 / 100


Bài gửiTiêu đề: Thành viên mới điểm danh và chém gió nào !!!!!!!!!!!   Mon Nov 01, 2010 2:31 pm

Topic này để newmem giới thiệu về bản thân mình. Mọi người vui lòng điền đầy đủ các thông tin sau :

- Họ tên đầy đủ:
- Nickname:
- Birthday:
- Nghề nghiệp hiện tại:
- Khu vực sinh sống hiện tại:
- Sở thích:
- Nhu cầu:
- Trang chủ (zing, 360, FB,...):
- Hình ảnh (nếu có):
- Giới thiệu bản thân:




Chữ ký của
Về Đầu Trang Go down




Gia nhập : 01/01/1970
Điểm đóng góp : 0
Con vật yêu thích: :
Mức độ vi phạm diễn đàn: :
0 / 1000 / 100


Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới điểm danh và chém gió nào !!!!!!!!!!!   Mon Nov 01, 2010 2:48 pm

Già rùi nhưng mà tớ cũng xin phép mở hàng nhá ^^!

Họ Tên: Trần Bùi Thái Chính
Nickname: Twine Colin
Birthday: 04/02/1990
Nghề nghiệp hiện tại: sinh viên
Địa chỉ hiện tại: Bình Dương
Sở thích: nghe nhạc, bboyin', đọc sách, xem phim, suy nghĩ, mơ mộng,...
Nhu cầu: tìm bạn gái :">
Trang chủ: [You must be registered and logged in to see this link.]
Hình ảnh: [You must be registered and logged in to see this image.]
Giới thiệu bản thân: nothing



Chữ ký của
Về Đầu Trang Go down
o0oko0o
Cấp bậc: Thượng Sỹ
Cấp bậc: Thượng Sỹ


Gia nhập : 22/10/2010
Tổng số bài gửi : 117
Điểm đóng góp : 224
Được cám ơn : 4
Tuổi : 27
Đến từ : rừng rú
Sở thích : internet
Quan điểm : trong cái rủi nó có cái xui
Con vật yêu thích: :
Mức độ vi phạm diễn đàn: :
0 / 1000 / 100


Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới điểm danh và chém gió nào !!!!!!!!!!!   Mon Nov 01, 2010 4:23 pm

kaka. nhin trung tuong nha ta nan wa'. Minh tuong phai lực lưỡng lắm chứ. như xì ke ấy. kaka. Tui thich nhất là cái bang chém gió đó



Chữ ký của o0oko0o
Về Đầu Trang Go down
http://vn.360plus.yahoo.com/kep.hugo_88/
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới điểm danh và chém gió nào !!!!!!!!!!!   Today at 5:26 pm





Chữ ký của Sponsored content
Về Đầu Trang Go down
 

Thành viên mới điểm danh và chém gió nào !!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang


Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: KHU VỰC GIẢI TRÍ :: CHUYỆN TRÒ - TÁN NGẪU-

Diễn đàn thành lập:Wed 28 Oct 2009 - 22:02 Người sáng lập diễn đàn: CP2010
Diễn đàn phát triển bởi tập thể THPT Bắc Bình Online

Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com